



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA VIWANDA NA BIASHARA

SHIRIKA LA VIWANGO TANZANIA



ISO 9001:2015 Certified

Mwanachama wa Shirika la Viwango la Kimataifa (ISO), Codex Alimentarius Commission (WHO/FAO) na Wakala wa ISO na Mashirika ya Viwango ya Mataifa mbalimbali

TAARIFA KWA UMMA KUHUSU USITISHAJI WA VYETI NA LESENI 106 ZA UBORA

Dar es Salaam, 20 Januari, 2026

Shirika la Viwango Tanzania (TBS) linapenda kuutaarifu umma kuwa limesitisha vyeti na leseni 106 za kutumia **alama ya ubora ya TBS** kuanzia tarehe iliyotajwa kwenye orodha kwa kila bidhaa kutokana na sababu mbalimbali zikiwemo maombi ya kufunga biashara na kutokutii masharti ya leseni kwa mujibu wa **Kanuni ya 28 ya Kanuni za Usajili wa Majengo na Uthibitishaji wa bidhaa, 2021** (*The Standards (Registration of Premises and Certification of Products) Regulations, 2021*).

TBS inapenda kuuasa umma kuepuka kununua au kusambaza bidhaa zilizositishiwa kutumia alama ya ubora ya TBS na kutoa taarifa endapo watabaini bidhaa hizo zipo sokoni.

Orodha kamili ya vyeti na leseni zilizositishwa imeambatishwa, kwa maelezo zaidi, tembelea tovuti ya Shirika www.tbs.go.tz au piga namba ya bure 0800110827.

Imetolewa na:

Rhoda R. Mayugu

KAIMU MENEJA UHUSIANO NA MASOKO



"Kuchochea Ubora na Usalama kwa Maisha Bora"

TBS MAKAO MAKUU

Shirika la Viwango Tanzania
Barabara ya Sam Nujoma /
Morogoro, Ubungo, Dar es Salaam
S. L. P. 9524
DAR ES SALAAM, TANZANIA
Simu Na: +255 22 245 0298/
+255 22 245 0206
Nukushi: +255 22 2450959
Namba ya Simu Bila Malipo: 0800110827
Barua pepe: info@tbs.go.tz
Tovuti: <http://www.tbs.go.tz>
Barua pepe kwa ajili ya malalamiko ya
wateja: malalamiko@tbs.go.tz
Twitter: TBS_Tanzania
Instagram: tbs_Viwango

TBS KANDA YA KATI

Jengo la Kambarage
S. L. P. 2956
DODOMA,
TANZANIA
Simu Na:
+255 26 2520310

TBS KANDA YA ZIWA

Jengo la NSSF,
Ghorofa ya 3
S. L. P. 1814
MWANZA,
TANZANIA
Simu Na:
+255 28 2505044

TBS KANDA YA KASKAZINI

Jengo la NSSF (Mafao
House), Ghorofa ya 2
S. L. P. 2399
ARUSHA,
TANZANIA
Simu Na:
+255 27 2520143

TBS KANDA YA NYANDA ZA JUU KUSINI

Jengo la NHIF,
Ghorofa ya 7
S. L. P. 1674
MBEYA, TANZANIA
Simu Na:
+255 25 2502848

TBS KANDA YA KUSINI

Jengo la MTUWASA
S. L. P. 1396
MTWARA,
TANZANIA
Simu Na:
+255 23 2334477

TBS KANDA YA MAGHARIBI

Jengo la NSSF (Mafao
House), Ghorofa ya 2
S. L. P. 1276
KIGOMA,
TANZANIA
Simu Na:
+255 28 2804023